XEXPB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
XEXPB

ความบันเทิงแห่งใหม่ อีกทางเลือกของคนพันธ์เอ็กส์

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 30

หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง   หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง Icon_minitimeFri Feb 23, 2007 9:48 pm

ผมกะหมวยเย็ดกันไปสิบกว่าครั้ง ก็เริ่มมีไอเดียแปลกๆให้เธอคิด ผมชวนเธอไปปาร์ตี้สวิงวันเสาร์ที่ผ่านมา ตอนแรกยังไงๆเธอก้ไม่ยอม บอกแต่ว่า ไม่อยากให้คนอื่นเอาใส่ข้างใน ผมก็บอกว่าตามใจ จะให้แค่เลียข้างนอกก้ได้ หมวยไม่ยอมคุยเรื่องนี้ จนกระทั่งผมเจอเด็กคนนึงห้องสิบห้าในสนุก เค้าอายุรุ่นราวคราวเดียวกัน ไปสวิงมาสองสามครั้ง ผมให้เค้าคุยกะหมวย เธอเริ่มแสดงอาการผ่อนคลายลง ผมก้เลยกล่อมว่าให้แค่ใหนก้แค่นั้น ไม่มีใครบังคับหมวย เธอบอกว่าให้แค่เลีย เธอไม่อมควยใคร แต่จะชักว่าวให้ถ้าต้องการ ที่สำคัญ หมวยไม่ยอมไปที่อื่นหรือบ้านใคร เพราะกลัวอันตราย เราเลยนัดมาที่ห้องเรา
ผู้ชายสี่คนรวมทั้ง มีหมวยกะผู้หญิงอีกคน ก็หกคนเท่านั้น แต่ห้องก้ดูคับแคบไปนิด เมื่อมีเตียงเดียวเท่านั้น ตอนแรกนึกว่าหมวยจะประหม่าคนเดียว ปรากฏว่าผู้หญิงอีกคนก็ท่าทางจะไม่ยอมง่ายๆเลย ไม่คุยกะใครไม่สบตาใครเลย นั่งติดแฟนแจ ท่าทางเหมือนกลัวๆ เราเปิดซีดีโป๊ดู ดื่มกันนิดหน่อย ผมดุแล้ว ปาร์ตี้นี้ไปไม่รอดแน่ เพราะสองสาว ไม่มีใครยอมถอดเลย ถึงผมกะอีกคนจะพยายามล้วงพยายามบี้เท่าไหร่ ทั้งสองก็ระวังตัวกันจัง ผมเลยแกล้งชวนน้องคนที่คุยในห้องแชทให้ออกไปซื้อของกัน หมวยเห็นว่ามีสาวอีกคนอยู่ด้วย เธอยอมให้ผมไปโดยดี ออกมาจากห้อง ผมก็ปรึกษากะเด้กคนนั้น
“เอาไงดีครับ สองคนนี้ไม่ยอมร่วมเลย”
“ผมมียาปลุกครับยานอนหลับก็มี พี่จะเอาแบบใหน รับรอง ถ้าใช้สนุกแน่” ตัวผมเองน่ะไม่มีปัญหา แต่แฟนอีกคน ผมคงไม่กล้าใช้ยากะแฟนเค้าโดยพละการ ผมเลยให้น้องคนนั้นไปเรียกเค้าออกมา
“ใช้ยาเลยเหรอครับ ผมกลัวเค้าโกรธจัง เอาแค่ยานอนหลับได้ไม๊ครับ ผมไม่กล้าใช้ยาปลุกกะแฟน” หนุ่มคนนั้นกล่าวหลังจากฟังข้อคิดเห็นของเรา
น้องคนนั้นจัดการใส่ยาในแก้วน้ำโดยให้ผมเป็นคนเอาไปเสริฟ โดยเจาะจงให้ผมรู้ว่า แก้วใหน ยาอะไร หมวยจะดื่มยาปลุก น้องสาวอีกคนจะโดนยานอนหลับ แฟนเค้าจะให้คนเลียหี เค้าจะเย็ดแฟนเค้าให้ดู ใครอยากดูดนมก็เชิญ แต่เค้าไม่ให้ใครเย็ด เราก็ตกลงกันตามนี้ ทุกอย่างเป็นไปตามแผน ทั้งสองไม่สงสัยอะไร เพราะมีแฟนตัวเองอยู่ข้างๆ เราดื่มไปคุยไปดูหนังไป
ผมมารู้สึกตัวอีกที ลืมตาขึ้นเสียงทีวีดับไปแล้ว ผมนอนอยู่โซฟาครึ่งนั่งครึ่งนอน พอลืมตาก็เห็นภาพที่ผมนึกไม่ถึง หมวยนอนหงายสองขาพาดบ่าชายคนนึง ตูดเธอลอยไม่ติดพื้น ชายคนนั้นระดมกะเด้าหีเธอแบบที่ผมเองยังไม่เคยรุนแรงแบบนั้น ที่แปลกคือหมวยเอื้อมมือข้างนึงมากำไข่ชายคนนั้นราวกับว่าจะช่วยให้เธอเงี่ยนมากขึ้น ชายอีกคน นั่งคล่อมหน้าหมวยเอาควยยัดปากเธอ ซึ่งอีกมือหมวยก็กำควยเค้าไว้แล้วดูดเลียหน้าตาเหยเก ผมมองหีหมวย มันปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามแรงกะเด้าของควยขนาดใหญ่ เสียงเธออู้อี้ สักพักเดียว เธอก็เบือนหน้าหนี สะบัดหัว ปรากฏว่า น้ำกามย้อยออกมาจากปาก เธอพยายามบ้วนทิ้ง เค้าก้พยายามยัดควยเข้าไปอีก จะกะเด้าปากเธอให้น้ำหมด หมวยไม่ยอมผมรีบลุกขึ้นไป ดึงไหล่ชายคนนั้นออก หันไปมองหน้าคนที่เย็ดหมวยเต็มๆ ปรากฏว่า เป็นแฟนผู้หญิงอีกคน อ้าว ผมนึกได้ เลยถามเค้าว่า แฟนคุณไปใหน เค้าพยักหน้าว่าอยู่ในห้องน้ำ ผมมองหมวย เธอหลบตา ผมเลยไม่อยากขัด เลยลุกไปดูในห้องน้ำ ปรากฏว่ามีสองคนอยู่ในผ้ากั้นเสียงน้ำเปิดอยู่ ผมเลยเปิดเข้าไปดู เห็นน้องคนนั้นกำลังยืนหนันหน้าเย็ดกะสาวอีกคนอยู่ ท่าทางเธอไม่อายแล้วตอนนี้ ครางลั่น แถมพูดเต็มที่
“เสียวค่ะๆ”
“เสียวตรงใหน” พอเธอไม่ตอบ เค้าก็คว้านควยรอบๆหีแกว่งตูดไปด้วยทั้งยกทั้งคว้าน ลีลาเด็ดขาด
“เสียวหีค่ะ เสียวหี” ท่าทางเธอแสดงว่ายอมทุกอย่าง ขอให้เย็ดเธอเท่านั้น
น้องคนนั้นหันมาเห็นผม ก็เลยถามว่า พี่อยากเย็ดไม๊ ไม่พูดปล่าว ดึงควยออกมายืนพยักหน้าให้ผมเข้าไป ผมลังเล
“น้องเค้าจะให้เย็ดเหรอ”
“โธ่พี่เย็ดกันทุกคนแล้ว ผมก็รอบสองแล้ว พี่เข้ามาเหอะ” ผมไม่รีรอ ถอดกางเกงออก ก้าวเข้าไป จับเธอหันหน้าเข้ากำแพง เธอเอามือยันฝาแบบรู้งาน โก่งตูด ผมดันควยค่อยๆก็ลื่นเข้าไปเลย สงสัยโดนมาหลายควยคืนนี้ เรายืนเย็ดกันพักนึงผมก็รู้ตัวว่า หมวยอยู่ข้างนอกกะอีกสามคน ชักเป็นห่วงแฟน อีกใจนึงก็ตื่นเต้น ที่มาสวิงเพราะอยากเห็นหมวยโดนเย็ด เลยจับน้องคนนั้นหันหน้ามา เอาขาเกี่ยวเอว เธอโอบคอผมทันที คงรู้ว่าผมจะอุ้มเธอเย็ด ผมกะเด้าสองทีก็อุ้มเธออกมา ภาพแรกที่เห็น ผมถึงกับตะลึง หมวยนั่งคล่อมควยหันหน้าไปทางเท้าของคนที่คนที่เธออมควยเมื่อครู่ แฟนน้องคนที่ผมเย็ดอยู่กำลังกะเด้าควยในรูตูดหมวย ผมเองยังไม่เคยเย็ดตูดแฟนซักครั้ง เคยขอเหมือนกัน เธอไม่ให้ น้องคนที่เพิ่งเย็ดสาวคนนี้ กะเด้าปากหมวยเห็นแต่ตูดขมิบเป็นจังหวะ นี่แฟนผมรับสามคนเลยเหรอ ผมเอาเธอไปวางข้างๆหมวย เอาหมอนรองก้นเธอสองใบ หีแอ่นอ้านูนขึ้น แฟนเธออดไม่ได้เอื้อมมือมา ลูบหีผมแยกขาเธอออก ดันควยพรวดเดียวมิด ผมส่งควยเข้าออกแบบลืมตาย ตาก็มองดูหมวยไม่หยุด หมวยเอื้อมมือมาหาผม เราเลยจับมือกันไว้ ต่างคนต่างก็เย็ด และถูกเย็ดข้างๆกัน ดูท่าทางหมวยมีความสุขมากเลย
ผมกะแทกจนน้ำใกล้ออก เลยดึงควยออกมาปล่อยบนตัวเธอเต็มหน้าท้อง เธอยิ้มให้ ผมเพิ่งจะสังเกตุว่า เธอน่ารัก ยิ่งเวลายิ้มด้วย แฟนน้องคนนั้นคงอิจฉา เลยดึงควยออกจากตูดหมวย ขยับมา นอนทับแฟนเค้าแล้วก้ดันควยเข้าช้าๆเนิบๆแบบเปี่ยมไปด้วยความรัก
หมวยดึงมือผมให้ไปหาเธอ เธอลูบคลำควยผมที่อ่อนตัวลงเล็กน้อย เพราะน้ำเพิ่งจะออก แปปเดียวมันก็เริ่มแข็งตัวขึ้น ผมมองดุก้นขาวๆของเธอ เธอสบตาราวกับรู้ใจ ผมเขยิบเข้าไปทางหลัง ดันควยเข้ารูตูดแฟน ยังคับดีอยู่เลย สงสัยจริงๆว่า หมวยโดนคนเย็ดตูดไปกี่ครั้งแล้ว
พักนึงคนข้างล่างกระตุกคงเสร็จแล้ว หมวยขยับก้นขึ้นให้ชายคนนั้นพลิกออกไป ผมดึงหมวยเอนหลังมาทางผม ผมนอนลงควยยังคาตูดหมวยอยู่ ท่านี้ หมวยแอ่นขึ้นหีอ้ารูบานกลวงโบ๋ น้องคนนั้นไม่รอช้า รีบดันควยเข้ารูหีเธออย่างรวดเร็ว เราช่วยกันกะเด้าหมวย ผมนอนติดๆกะน้องอีกคนเลย สง
สัยจัง เธอจะให้คนเย็ดตูดไม๊ ซักพัก น้ำผมก็ออกอีก ตราวนี้ควยไม่แข็งแล้ว ดูนาฟิกาก็ปรากฏว่าใกล้จะเช้าแล้ว ผมขยับตัวออกมา หมวยก็ลุกขึ้นบ้างเดินเข้าห้องน้ำ เสียงน้ำเปิดในอ่าง เธอคงอยากแช่น้ำอุ่นๆ แฟนน้องคนนั้นเดินตามเข้าไปกะอีกสองคน ผมย่องไปดู ปรากฏว่าทั้งสี่นั่งเบียดๆกันในอ่างน้ำ ผมหันไปเห็นน้องอีกคนนอนแผ่หราหีอ้าบนเตียง ผมเดินไปใกล้ๆ เธอยิ้มให้อีก
“พี่ขอเย็ดตูดได้ไม๊” กระซิบเบาๆข้างหูเธอ กลัวแฟนเธอได้ยิน
“พี่อย่าเย็ดแรงนะ แฟนหนูเย็ดครั้งเดียว หนูไม่ให้อีกเลย เจ็บ” เธอหันไปคว้าครีมบนโต๊ะข้างๆเตียง เอานิ้วคว้านมาเยอะเลย เธอทารอบๆหัวควย รอบๆแท่งที่เริ่มจะตื่นตัวกับการสัมผัส เธอเอานิ้วนั้นคว้านในรูก้นเธอ ทำหน้าแปลกๆ
“แปปนะคะพี่” ผมเห็นเธอเอานิ้วนางแยงเข้าๆออกๆในรูก้นเธอ แล้วก็พยักหน้าให้ผมพร้อมทั้งคุกเข่าโก้งโค้งรอ ผมจ่อควยที่รูตูดที่เปิดอ้านิดๆ พยายามดันควยเข้าไป มันไม่ได้ยากอย่างที่คิด ผมกะเด้าไปก้เงี่ยหูฟังเสียงในห้องน้ำไป ซึ่งฟังจากเสียงแล้ว หมวยคงโดนใครเย็ดอยู่เป็นแน่ ผมเย็ดน้องคนนี้นานมาก จนแสงสว่างเริ่มชัดขึ้นๆทุกทีในห้อง แสดงว่าเวลาเช้าเริ่มมาเยือนแล้ว ในที่สุดผมก็ปล่อยน้ำเต็มรูตูดน้องเค้า ผมเอนตัวลงเผลอหลับไปไม่รู้ตัว ตื่นมาอีกทีก็บ่ายแล้ว หมวยนอนอยู่ข้างๆ ผมเปียก แก้ผ้า ลมหายใจระริน คงเหนื่อย ผมไม่อยากปลุก แต่สิ่งที่เข้ามาในจิตสำนึกที่เริ่มจะเคลียร์ก็คือ คนที่กินยานอนหลับคือผม ไม่ใช่น้องคนนั้น มันเป็นการผิดพลาดของผม หรือว่า ผมโดนวางยา จะว่าไป มันก็สนุก แต่มาคิดว่าหมวยโดนเย็ดแบบนั้นเพราะผมโดนวางยา ถ้าเป็นจริง ผมก็ไม่รู้จะคิดยังไง เพื่อนๆที่มีแนวคิดแบบนี้ ระวังกันไว้บ้างนะครับ ผมไม่กล้าถามน้องคนนั้น ถ้าจริง เค้าจะมารับเหรอ ถ้าถามว่าจะทำอีกไม๊ ตอนนี้บอกตรงๆ ถ้าหมวยไม่แคร์ ผมก็ทำใจได้ ใครสนใจ เมลล์มาคุยกันนะ คราวหน้า ผมจะระวังตัวมากกว่านี้แน่นอน
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://xexpb.niceboard.com
yaeakza

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง   หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง Icon_minitimeTue Nov 13, 2007 11:10 pm

ขอบคุณครับafro
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

หมวยโดนมอมยาปาร์ตี้สวิง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1