XEXPB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
XEXPB

ความบันเทิงแห่งใหม่ อีกทางเลือกของคนพันธ์เอ็กส์

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

หลานกับน้าสาว

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
nummane

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 26

หลานกับน้าสาว Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: หลานกับน้าสาว   หลานกับน้าสาว Icon_minitimeTue Feb 27, 2007 8:17 pm

ตอนอายุ 11 ผมเริ่มสำเร็จความใคร่เป็น ตอนแรกๆก็ชักว่าวธรรมดาทำอยู่พักใหญ่ก็เริ่มเบื่อ มาตอนหลังผมมักจะแอบเอากางเกงในกับยกทรงของแม่และน้องสาวที่ซักตากเอาไว้มาเป็นอุปกรณ์เสริม ผมเอามาดมตรงเป้าแล้วใส่จินตนาการว่ากำลังดมเลีย!จริงๆอยู่ หรือไม่ก็จะพันรอบ!ให้เป้ากางเกงในตรงกับ หัว!แล้วชัก รู้สึกมันจะเสียวกว่าการชักว่าวแบบธรรมดามาก และผมก็ติดเป็นนิส้ยมาตั่งแต่ตอนนั้น ผมทำอยู่นานโดยที่ทุกคนไม่รู้ จนผมอายุได้ 15 แม่ผมก็ให้ผมเข้ามาเรียนต่อโดยให้มาพักอยู่กับน้าสาวที่เป็นสาวใหญ่ เธอชื่อดาครับอายุเธออ่อนกว่าแม่ผม 3 ปีก็อยู่ราว 26 ครับ ผมเคยเจอเธอครั้งแรกตอนผมเด็กๆ พอมาเจออีกที่สวยจนจำแทบไม่ได้ เธอมารับแล้วพาผมไปที่บ้านของเธอระหว่างทางก็คุยกันไปเรื่อยๆ เธอบอกว่าดีใจที่ผมจะมาอยู่ด้วยเพราะเธอพักอยู่คนเดียว บางวันต้องไปเข้าเวรไม่มีใครอยู่บ้านผมมาจะได้มีคนช่วยดูแลบ้าน บ้านที่เธออยู่เป็นบ้านสองชั้นเธอนอนชั้นบน ส่วนผมเธอจัดให้นอนชั้นล่างห้องที่ติดกับโรงรถและที่ตากผ้าด้วย มาวันแรกก็ไม่อะไรผมเหนื่อยก็เพลียหลับไป พอตื่นตอนเช้าก็ออกมานอกห้องผมก็เห็นผ้าที่เธอซักตากเอาไว้ที่ราว ชุดของเธอสีขาว 2 ชุด และมีชุดชั้นในของเธอ เป็นกางเกงในแบบเต็มตัวสีเนื้อกับสีชมพู 2 ตัวส่วนยกทรงเป็นสีเข้าชุดกับกางเกงใน พอผมเห็น!ก็แข็งเลยคนกำลังเงี่ยนครับ กะว่าพอกินข้าวเสร็จจะแอบเอาไปชักว่าวในห้อง พอเดินมาที่โต๋ะอาหารก็พบกับโน๊ตสั้นๆว่า วันนี้น้าต้องไปทำงานจะกลับมาพรุ้งนี้ตอนเย็นหาอะไรกินเอาเอง ดูแลบ้านให้ดีกุญแจหัองอยู่ในลิ้นชัก ผมงี้ลืมหิวเลยครับผมตรงไปที่ราวตากผ้าผมหยิบชุดชั้นในของเธอมาทั้งหมด ผมเอามันมาดมตรงเป้าทั้งสองตัว จินตนาการไปต่างๆนาๆว่าเธอกำลังโดนผม!รู! วันนั้นผมเสร็จหลั่งน้ำเงี่ยนคาเป้ากางเกงในเธอเลย ผมทำจนพอใจเสร็จแล้วก็ซักตากเอาไว้ให้เธออย่างเก่า ผมจะทำทุกครั้งที่เธอไม่อยู่ ชุดชั้นในเธอมีเป็นสิบๆชุดใส่ไม่ซ้ำกันเลย สบาย!ผมไปเป็นเดือน แล้ววันที่ผมได้!!เธอจริงๆก็มาถึง ผมจำได้ว่าเป็นวันเสาร์ผมหยุดอยู่กับบ้านเพราะไม่มีเรียน น้าสาวลงมาที่ห้องผมบอกว่าวันนี้ต้องไปทำงานอาจจะต้องขึ้นเวรยาวเพราะเพื่อนเธอไม่สบายฝากให้เธออยู่แทน เธอให้กุญแจห้องเธอไว้กับผมให้ช่วยเก็บกวาดห้องให้ด้วย พอเธอคล้อยหลังออกไปซักพักผมก็รีบขึ้นไปที่ห้องนอนของเธอพอเปิดประตูเข้าไปก็ได้กลิ่นน้ำหอมจาง ที่ปลายเตียงมีชุดที่เธอใส่นอนกับกางเกงในลายลูกไม้สีแดง ผมหยิบมันขึ้นมาดมกลิ่น!สาวใหญ่หอมมากครับ ดูตรงเป้าเห็นตรงเป้ามีคราบจางๆยาวเป็นทางเป้ายังชื้นๆอยู่เลย ผมเอาลิ้นแตะๆมันออกเค็มนิดๆแสดงว่าเมื่อคืนน้าสาวผมต้องตกเบ็ดแน่นอน ผมรีบเอาตรงเป้ามาสวมคุมกกับส่วนหัว!เดินชักว่าวไปรอบๆห้อง ผมค้นตู้เสื้อผ้าก็เจอกกับสิ่งที่ผมต้องการมันก็คือชุดชั้นในทั้งหมดของเธอ ผมเอามันออกมาเทรวมกันบนเตียงนอนของเธอ ผมกำลังมันๆก็ต้องตกใจแบบสุดๆครับ น้าสาวผมกับเพื่อนเธอครับเปิดประตูเข้ามา ผมทำอะไรไม่ถูกได้แต่ก้มหน้ารอรับชะตากรรม แล้วเธอก็พูดกับเพื่อนเธอว่าฉันสงสัยมาตั่งนานแล้วว่าผมต้องแอบเอาชุดชั้นในของเธอมาสำเร็จความใคร่แน่นอน เพราะเธอซักแล้วแต่บางตัวยังมีคราบติดอยู่เลย เพื่อนเธอก็หัวเราะแล้วเดินมาหาผมดูท่าทางเธอไม่ตกใจที่เห็นการกระทำของผม เธอกลับบอกเธอจะไม่ให้น้าผมไปฟ้องแม่ผมแต่ผมต้องทำตามที่เธอบอกทุกอย่าง ผมรีบตกลง เธอบอกไหนดูซิ!ใหญ่ไหมขอดูหน่อยสิ ผมก็รีบเอา!ให้เธอดูเธอเอามือปิดปากแล้วเรียกน้าสาวผมบอกว่า อุ้ยดา...!ผมใหญ่น่าดูเลย ฉันอยากลองโดน!ใหญ่ๆ!รู!มาตั้งนานแล้วของผัวอันเล็กนิดเดียว พอผมได้ยินอย่างนี้ก็รู้ทันที่ว่าวันนี้ต้องได้!รู!สาวใหญ่แน่ เธอเดินกลับไปกระซิบกับน้าสาวผม น้าสาวบอกว่าบ้าไม่เอาน่ากลัวออกพวกเธอยิ้มแล้วหัวเราะกัน แล้วเพื่อนของน้าสาวผมก็บอกให้ผมเลียเป้ากางเกงในของเธอ กางเกงในเธอสีดำเนื้อผ้าบางลายลูกไม้ผมเลียจนเป้ามันเปียกน้ำลายผมกับน้ำเงี้ยน ของเธอ ระหว่างที่ผมทำเธอจะถามว่าอยาก!!สาวใหญ่ไม๊ เคย!ใครมาบ้าง !เธอหอมไม๊ใหญ่ไม๊ชอบหรือเปล่า ผมไม่ตอบผมมองหาน้าสาวผมเห็นเธอเอามือลูบเป้ากางเกงในตัวเอง ซักพักเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ส่วนเพื่อนเธอก็บอกให้ผมรีบ!!เธอได้แล้ว เธอครางซีดๆๆๆๆ....ทนไม่ไหว..เงี้ยนเหลือเกิน...อยากโดน!ใหญ่กระแทกรู!จังเลย.....ซีดๆๆๆๆๆ ผมทำตามที่เธอต้องการ เธอบอกผมไม่ต้องถอดกางเกงในออกนะเธออยากลองแบบใหม่ๆบ้าง ผมปลิ้นขอบกางเกงในออกก็เห็นแคมหอยกับรู!ที่ขมิบน้ำเมือกรอรับหัว!ของผม !น้าเถอาะเร็ว...ซีดๆๆๆๆๆ...ผมกดหัว!มันเข้าง่ายมากเลยครับกระเด้าไม่กี่ทีมันก็เข้าสุด ดูเธอมีความสุขมากพูดแต่คำหยาบตลอดเวลาจนผม!เธอเสร็จไปสองที่ผมหนึ่ง ระหว่างที่!อยู่กับเพื่อนน้าผมลืมเธอเสียสนิท เพื่อนน้าชมว่าผม!เก่งกว่าผัวเธอที่บ้าน เธอกระซิบบอกว่าใจเย็นๆ เดี๋ยวผมจะได้เปิดซิงน้าสาวผมแน่นอน เธอบอกว่าให้ผม!เบาๆก่อน!ใหญ่เดี๋ยว!แหกซะก่อนแล้วเธอก็ถอก!ผมเล่นจนมันแข็ง สักพักน้าสาวผมเธอเดินเปลือยกายออกมาผมพึ่งเห็นรปร่างเธอเต็มๆตาครับ สวยมากเธอเดินมาหยุดที่ปลายเตียงทำท่ายั้วยวนผมเธอเอามือลูบเต้านมตัวเอง หมอยเธอไม่มีเลยครับ เธอลูบ!ตัวเองได้อารมณ์มากครับ แล้วน้าสาวก็แอ่น!มาให้ผมเลียพอเธอโดนลิ้นเธอครางดังมากครับ !ของเธอสองคนใหญ่พอๆกันครับ แต่ของน้าสาวผมแคมยังปิดสนิทอยู่เลย!ยังไม่โผล่เลย คงเพราะเธอยังไม่เคยถูกใครเลียใคร!มาก่อนนั่นเอง เพื่อนเธอก็ช่วยดูด!ให้ผม แล้วเวลาที่ผมรอคอยก็มาถึงผมเลีย!ดูดนมเธอจนเธอเงี้ยนสุดๆ เธอเป็นฝ่ายขอร้องให้ผมเอา!ยัดรู!เธอเอง เธอรีบนอนหงายอ้าขาออกเพื่อรอรับแท่ง!ผม ผมก้มลงจูบ!เธออีกครั้งรู!เธอเล็กนิดเดียว เพื่อนเธอช่วยจับ!ผมให้จ่อตรงรู!น้าสาวผม บอกน้าผมว่าดาเธอไม่ต้องขืนให้ปล่อยตัวตามสบายแล้วจะรู้ว่าเวลาคน!กันนะมันมันขนาดไหน แล้วหันมาบอกให้ผมเริ่มดัน!เข้าไปได้แล้ว ผมดัน!ลงไปเบามันคับมากขนาดมีน้ำของเธอผสมกับน้ำลายผมยังเข้าลำบากเลย ผมค่อยๆดันจนหัว!แหวกแคม!เข้าไปได้ น้าสาวบีบที่ไหล่เธอบอกเบาๆก่อนเธอเจ็บ เราจูบปากกันพอเธอเผลอผมก็ออกแรงดัน!เข้าไปจนสุด เธอผวากอดผม!เธอตอดหัว!ผมอย่างแรงเธอกระตุกสองสามทีน้ำตาเธอไหลเลยคร้บ เพื่อนเธอก็ปลอบใจบอกว่าดาเธอเป็นผู้หญิงเต็มตัวซะที น้าผมไม่ตอบกลับนอนอมยิ้มอ้าขาให้ผมเอา!เข้ารู!ของเธออีกครั้งแต่ครั้งนี้เธอบอกว่าไม่เจ็บแล้วให้ผม!!เธอแรงๆ ผมเลยกระเด้ารู!ของเธออีกครั้งจนเสร็จ หลังจากนั้นต่อมาผมกับน้าสาวก็แอบ!กันเกือบทุกวัน ส่วนเพื่อนของเธอนานๆจะมาให้ผม!สักที

หลานกับน้าสาว
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1