XEXPB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
XEXPB

ความบันเทิงแห่งใหม่ อีกทางเลือกของคนพันธ์เอ็กส์

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

กล่อมแฟนให้สวิง

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
nummane

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 26

กล่อมแฟนให้สวิง Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: กล่อมแฟนให้สวิง   กล่อมแฟนให้สวิง Icon_minitimeTue Feb 27, 2007 7:48 pm

หวัดดีครับเพื่อนๆ ในเว็บสวิงทุกท่าน ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบอ่านเรื่องสวิงมากๆจนฝังอยู่ในหัว ปัจจุบันผมอายุ30 มีแฟนแล้วแต่ยังไมแต่งงาน เราคบกันตั้งแต่มหาลัยและเย็ดกันตั้งแต่สมัยเรียนแล้ว แฟนผมเป็นคนซ่อนรูปแต่เวลาเปลือยอวบมากๆ สูง162 ขาวพอใช้แต้ที่สำคัญที่ผมติดใจคือเธอหีใหญ่จริง ทั้งอวบขาว ผมเป็นคนแรกที่เปิดซิงเธอ แต่ผมรู้หลังจากที่เย็ดเธอแล้วว่าเธอมีอารมณ์ทางเพศสูงเพราะเวลาเราเย็ดกันเธอจะน้ำแตกไม่ต่ำกว่า5ครั้ง เธอชอบเวลาผมเย็ดมากเพราะผมทนกว่าน้ำจะแตกประมาณ1-1ชั่วโมงครึ่ง เข้าเรื่องเลยดีกว่าเด๋วจะเบื่อกัน ระยะหลังนี้ผมรู้สึกว่าการเย็ดกันในห้องนอนหรือโรงแรมมันไม่เร้าใจผมจึงเริ่มเย็ดเธอในรถยนต์เวลากลางคืนในที่มืด แรกๆเธอก้อไม่เต็มใจแต่หลังๆเธอบอกว่ามันเสียวและตื่นเต้นดี จนผมมีความคิดอยากพาเธอไปเย็ดโดยมีคนอื่นร่วมด้วย คืนวันนั้นผมพาเธอไปเย็ดกันในรถเหมือนเดิมแต่ผมบอกเธอว่า"อยากตื่นเต้นกว่านี้มั๊ยวาจ๋า" "ตื่นเต้นยังงัยเหรอ" "เราลงไปเย็ดกันข้างรถเถอะ " "ไม่เอาเดี๋ยวมีคนเห็นอายเค้า" "ไม่มีหรอกดึกแล้ว" แล้วผมก็ดึงเธอลงมาจากรถทั้งที่เปลือยทั้งคู่ให้เธอเอามือยันเบาะรถใว้แล้วเย็ดด้วยท่ายืนจากข้างหลัง "เสียวมั๊ยวา ตื่นเต้นมั๊ย""เสียวหีจังเลยผัวจ๋าเย็ดแรงๆเลยอูยย หีเมียเสียวจนน้ำจะแตกแล้วโอยยโอยแตกแล้ว ..." แล้วผมก็พาเธอไปที่กระบะหลังโดยเปิดฝากระบะออกแล้วให้เธอนั่งเอาขาห้อยลงพื้นแยกขาออกแล้วเอาควยเสียบกระแทกทันที่"อูยยซี้ดส เสียวหีจังเลยผัวจ๋าควยผัวจมมิดหีเมียเลย" "เมียจ๋าลองจินตนาการดูสิว่าตอนนี้หากมีคนมายืนดูเราเย็ดกันจะเสียวมากขึ้นมั๊ย"ผมพยายามเริ่มโนมน้าวเธอ "ไม่เอาหรอกอายเค้านะ" "ไม่ต้องอายหรอกวา ลองคิดดูสิถ้าผัวเย็ดหีวาอยู่แล้ววาดูดควยอีกอันไปด้วยจะเสียวสะใจมั๊ย" อูยผัวจ๋าพูดอะไรไม่รู้เมียเสียวจัง อูยเสียวแตดจังผัวจ๋าเอาควยถูเม็ดแตดหน่อยเมียเสียวซี้ดดจะแตกอีกแล้วอา...แตกอีกแล้วซี้ดส หีบานหมดแล้วผัวยังไม่แตกเหรอเมียจะไม่ไหวแล้ว" ผมจับเธอเปลี่ยนท่าอีกครั้งให้เธออยู่ข้างบนแล้วขย่มควยผมซึ่งเธอชอบท่านี้ที่สุด "ผัวจ๋ามันดีจังหัวควยผัวเข้าถึงมดลูกเลย""วาจ๋าผัวก็เสียวจังหีเมียตอดควยดีจังชอบใช่มั๊ย""ซี้ดชอบที่สุดเลยเย็ดท่านี้ ""ถ้าลองเป็นควยอันอื่นเมียจะเสียวมั๊ย""บ้า..จะให้เมียโดนควยอันอื่นผัวไม่โกรธเหรอ""ถ้าวาอยากโดนควยอื่นเย็ดผัวก้อยอมขอให้วาเสียวหีก็พอเอามั๊ย""อูยซี้ด..ผัวพูดอะไรเมียเสียวจังโอยย.."ผมเห็นว่าเธอน้ำใกล้แตกอีกแล้วจึงจับเอวเธอโยกขึ้นลงอย่างเร็ว"โอย..ผัวจ๋าเสียวจังใกล้จะแตกอีกแล้วเร็วๆแรงๆเลยเมียชอบ" แล้วผมก็หยุดกระแทกทันที เธอจึงร้องบอกว่า"หยุดทำไมผัวจ๋าทรมานหีจังโอย..อูย..เมียอยากควยจังรีบเย็ดแรงๆเถอะ""เมียจ๋าผัวเย็ดไม่ไหวแล้วเอาควยคนอื่นเถอะนะคงเสียวหีเหมือนกัน""อูยย..คนบ้า! เอาควยอันไหนก็ไดรีบๆมาเย็ดทีเหอะทรมานหีจังผัวจ๋า" พอผมได้ยินแบบนั้นก็เกิดความกระสันมากกว่าทุกทีเลยเอาควยอัดรูหีเธออย่างแรง "นี่ไงควยของผู้ชายคนอื่นเมียเสียวมั๊ยจ๊ะอูยย..ควยชู้กระแทกแรงเมียชอบมั๊ย เสียวหี เม็ดแตดมั๊ย""อูยผัวจ๋าเสียวหีจังกระแทกแรงๆให้หีบานเลยเมียชอบแบบนี้จังซี้ดด.. จะแตกแล้วผัวจ๋าเมียน้ำจะแตกแล้ว อูยซี้ด..." "เอาให้แตกพร้อมชู้เลยเมียจ๋าชู้ก้อไม่ไหวแล้วโอยแตกแล้วเมียจ๋าแตกมั๊ยจ๊ะซี้ด..... "โอ้ววว ..เมียก็แตกแล้วโอยยอูยสุดยอดเลยย.."แล้วเราก็น้ำแตกพร้อมกันผมเลยแซวเมียว่าแค่จินตนาการยังเสียวขนาดนี้ต้องลองของจริงถึงจะเสียวสุดๆแน่เลย เมียผมมองค้อนใส่แต่ดูตาเธอเป็นประกาย ความหวังของผมคงใกล้เป็นจริง แล้วจะมาเล่าให้ฟังใหม่ ขอ password ด้วยนะครับ
จากคุณ :sank ...
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
nanapwp

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: กล่อมแฟนให้สวิง   กล่อมแฟนให้สวิง Icon_minitimeThu Jun 21, 2007 7:00 pm

thanksss:cheers:
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
yaeakza

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: กล่อมแฟนให้สวิง   กล่อมแฟนให้สวิง Icon_minitimeWed Sep 26, 2007 1:44 am

ขอบคุณครับ

กล่อมแฟนให้สวิง
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1