XEXPB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
XEXPB

ความบันเทิงแห่งใหม่ อีกทางเลือกของคนพันธ์เอ็กส์

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ

Go down 
3 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 30

เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ   เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ Icon_minitimeFri Feb 23, 2007 10:06 pm

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าไม่ได้ตั้งใจมาเล่าให้ฟัง แต่เรื่องที่เล่านี้ เคยเล่าให้เพื่อนฟัง เพื่อนจึงบอกว่าลองเอามาให้แฟนๆชาวเซ็กซ์เค้าอ่านกัน เริ่มเลยละกัน ผมได้แอบชอบสาวข้างห้องที่ชื่อเบียร์ ซึ่งเบียร์เป็นคนสูงกว่าใครเพื่อน และหุ่นสมส่วน พูดง่ายก็คือสวยเซ็กซ์ เจ็กนิดๆ ตอนนั้นเราเรียนอยู่ม.3 ชั้น3 ทุกครั้งที่เดินผ่านห้องของเบียร์ผมได้แซวทุกวัน และดูเหมือนว่าเบียร์จะเล่นด้วย จนวันนึงขณะที่เธอกำลังจะลงไปเรียนข้างล่าง ผมได้แอบตะโกนแซวไปว่า หิว หิว สักพักนึงขณะที่ผมนั่งเล่นอยู่ในห้อง เพื่อนผมได้เดินมาบอกว่าเบียร์เรียก ผมถึงกับตกใจ แล้วเดินไปหาเธอที่ห้อง(ซึ่งเพื่อนในห้องของเธอตอนนั้นลงไปเรียนข้างล่าง) พอเดินเข้าไปในห้องเธอพูดแบบยิ้มๆว่า มีกี้หิวไรเหรอ ผมบอกกลับไปว่าอืม.หิวเบียร์อ่ะ อยากกินเบียร์ เธอตอบกลับว่าหิวเบียร์ก็กินซะสิ ผมโอบเอวเบียร์เข้ามาพร้อมกับจูบไปที่ปากของเบียร์ เราแลกลิ้นกันมันส์ จนเธอนั้นผลักผมออกแบบอายๆพร้อมกับพูดว่า อายเค้า แล้วเธอก็รีบเดินออกจากห้องไป วันรุ่งขึ้นผมก็ได้แซวเธอไปปรกติ ตกเย็นได้มีการแข่งขันฟุตบอลในรร. ซึ่งผมก็ได้มานั่งดูเพื่อนๆผมแข่ง แต่ไม่คิดเหมือนกันว่าเบียร์จะมานั่งดูบอลเหมือนกัน สักครู่หนึ่งผมได้ตัดสินใจเดินไปนั่งคึยกับเบียร์ว่าไม่กลับอีกเหรอ เบียร์ตอบกลับว่ายังไม่อยากกลับ ไม่อยากเชื่อเลยครับ เบียร์ชวนผมขึ้นไปบนห้อง ใจผมเต้นตุบๆ เมื่อเห็นว่าบริเวณตึกไม่มีคนแล้ว ผมจึงเดินไปนั่งรอที่ห้อง ครู่เดียวเบียร์ก็เดินมาถึงห้อง แล้วเบียร์ก็มานั่งตัก พร้อมกับบอกว่าเร็วๆนะ ผมไซร้ซอกคอเบียร์จากด้านหลัง เบียร์ซี้ดเสียงหลง มือนึงของผมคลึงไปที่เต้าของเบียร์ มือนึงล้วงไปที่เป้าของเบียร์ เบียร์ครางเบาๆ เบียร์หันหน้ามาจูบปากผมอย่างเมามันส์ ผมไม่รอช้าปลดกระดุมเสื้อเบียร์ พร้อมกับถอดคอซอง โอ้โห..นมเบียร์ชูชันสวยมากเลยครับ ประกอบกับเบียร์อายุแค่ 15 เอง ผมละเลงไปที่ปทุมถันของเธอ คราวนี้เธอถึงกับรีบลุกขึ้น แล้วถอดกางเกงให้ผมอย่างฉับพลัน ผมถลกกระโปรงเบยีร์ขึ้นแล้วจับเบียร์ขึ้นนั่งบนโต๊ะ และวถอดกางเกงในสีฉูดฉาดของเบียร์ ขนอันแซมแคมของเบียร์เห็นแล้วน่ากระแทกเป็นอย่างแรง ผมไม่รอถอดกางเกงในของผมแล้วจัดการเอามังกรหัวโตกิโล 5 บาท ยัดเข้าใส่ถ้ำหรรษาของเบียร์ เบียร์ถึงกับหลับตาซี้ด ผมเร่งเครื่องเดินใส่เกียร์ 4 เบียร์ถึงกับน้ำตาเล็ดออกมา ครู่เดียวผมเสร็จสบายตัวมาก แล้วรีบหยิบกางเกงมาใส่ ส่วนเบียร์นั่งหอบอยู่แป๊บนึงก็รีบใส่กระโปรงแล้วเราก็แยกจากกัน มีต่อภาค 2
จากคุณ :ทะเลลึก
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://xexpb.niceboard.com
yaeakza

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ   เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ Icon_minitimeTue Nov 13, 2007 11:27 pm

สุดยอดเลยคตรับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
ince

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ   เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ Icon_minitimeMon Jun 09, 2008 9:15 pm

หรอยๆๆๆ

เธอเซ็กซ์สมหน้าเจ็กของเธอ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1